![Ban Giám đốc Ban Giám đốc](https://static.dav.edu.vn/205x115/images/upload/2024/05/23/colandungfinal.png)
![Ban Giám đốc Ban Giám đốc](https://static.dav.edu.vn/205x115/images/upload/2024/05/23/colandungfinal.png)
Thay mặt Lãnh đạo Học viện Ngoại giao, Tiến sĩ Nguyễn Hùng Sơn, Phó Giám đốc Học viện chủ trì buổi trao đổi. Cùng tham dự có đại diện Lãnh đạo, các nghiên cứu Viện Nghiên cứu Chiến lược, Viện Biển Đông, cố vấn cao cấp, giảng viên Khoa Chính trị Quốc tế và Ngoại giao và một số đơn vị trong Học viện. Về phía Ấn Độ, có sự tham dự của các chuyên gia cao cấp thuộc CCCS và đại diện Đại sứ quán Ấn Độ tại Hà Nội.
Đọc tiếp tại đây