![Ban Giám đốc Ban Giám đốc](https://static.dav.edu.vn/205x115/images/upload/2024/05/23/colandungfinal.png)
![Ban Giám đốc Ban Giám đốc](https://static.dav.edu.vn/205x115/images/upload/2024/05/23/colandungfinal.png)
Tại Ngày hội, quý phụ huynh và các bạn học sinh đã có cơ hội tìm hiểu và được giải đáp cụ thể các thắc mắc liên quan đến công tác tuyển sinh của Học viện Ngoại giao năm 2022 bởi đội ngũ cán bộ, giảng viên, sinh viên ưu tú đến từ các Khoa tại Học viện. Bên cạnh đó, tại ngày hội cũng diễn ra nhiều hoạt động trải nghiệm thú vị như DAV Tour - tham quan môi trường học tập của Học viện, trực tiếp trải nghiệm các lớp học mô phỏng đến từ các Khoa, giao lưu cùng các CLB/Đội/Nhóm và các tiết mục văn nghệ bùng nổ,…
Chương trình đã diễn ra thành công tốt đẹp với những phản hồi vô cùng tích cực từ quý phụ huynh và các bạn học sinh. Với nhiều trải nghiệm thú vị và mới mẻ, DAV Open House 2022 không chỉ cung cấp thông tin về Học viện Ngoại giao nói chung, công tác tuyển sinh nói riêng của Học viện năm 2022, mà còn tiếp thêm động lực cho các bạn học sinh vượt qua kỳ thi Trung học phổ thông Quốc gia 2022 sắp tới. Qua chương trình, Ban Tổ chức hy vọng các bạn học sinh sẽ có định hướng rõ ràng hơn cho bản thân, đặc biệt là về lộ trình học tập và việc lựa chọn chuyên ngành đào tạo trong tương lai.
Cuối cùng, đội ngũ Ban Tổ chức DAV Open House 2022 xin gửi lời cảm ơn tới các bạn học sinh và các quý phụ huynh đã dành thời gian tham gia chương trình. Ban Tổ chức rất mong nhận được những ý kiến phản hồi của các bạn học sinh và các quý phụ huynh để chương trình Tư vấn Tuyển sinh Học viện Ngoại giao ngày càng có thể là một nguồn thông tin bổ ích, chính xác, đáng tin cậy đối với tất cả các bạn học sinh quan tâm đến Học viện.
Học viện Ngoại giao chờ các bạn!
* Một số hình ảnh khác: