![Ban Giám đốc Ban Giám đốc](https://static.dav.edu.vn/205x115/images/upload/2024/05/23/colandungfinal.png)
![Ban Giám đốc Ban Giám đốc](https://static.dav.edu.vn/205x115/images/upload/2024/05/23/colandungfinal.png)
BAN ĐÀO TẠO TUYỂN SINH CHO CHƯƠNG TRÌNH TRAO ĐỔI SINH VIÊN
VỚI ĐẠI HỌC SUNGSHIN, HÀN QUỐC
KỲ MÙA XUÂN (2/2023)
Tọa lạc tại thủ đô Seoul, Hàn Quốc, trường Đại học Sungshin đã có hơn 85 năm hình thành và phát triển với 13 trường trực thuộc, 53 ngành đào tạo cử nhân, 65 ngành đào tạo thạc sĩ, 38 chương trình đào tạo tiến sĩ. Năm 2023, trường có hơn 10.000 sinh viên nhập học hệ cử nhân và gần 900 sinh viên nhập học hệ sau đại học. Hiện nay, trường có chương trình hợp tác liên kết đào tạo với 270 trường đại học tại 55 quốc gia trên toàn thế giới.
Năm học 2021-2022, Đại Học Sungshin đã tiếp nhận 08 bạn sinh viên đầu tiên của Học viện tham gia chương trình trao đổi sinh viên giữa hai trường. Tại đây, các em đã và đang có cơ hội được trải nghiệm môi trường học tập quốc tế, được gặp gỡ người dân bản địa và được khám phá văn hoá, đất nước Hàn Quốc.
Để lựa chọn những bạn sinh viên ưu tú tiếp tục tham gia chương trình trao đổi, Ban Đào tạo khuyến khích tất cả sinh viên chương trình Chất lượng cao có nguyện vọng tham gia dự tuyển.
Sinh viên có thể đăng ký học các môn chuyên ngành bằng tiếng Anh và học tiếng Hàn. Thông tin chi tiết như sau:
https://forms.office.com/r/4BATQ76Lke
Mọi thắc mắc đề nghị liên hệ: Ban Đào tạo
Email: truongthithuhang-bdt@dav.edu.vn